99win.cc – Nhà cái cá cược trực tuyến kèo thể thao & bắn cá

Sân chơi cá cược đẳng cấp dành cho người Việt — từ kèo bóng đá V-League, bắn cá ngày, đá gà trực tiếp đến Casino live và nổ hũ jackpot. Nạp rút siêu tốc qua MoMo, ZaloPay và QR ngân hàng, hỗ trợ tiếng Việt 24/7.

Bảo mật SSL Hỗ trợ 24/7 Nạp rút tức thì 18+ Chơi có trách nhiệm
99win.cc
99win.cc
Ưu đãi chào mừng

Thưởng nạp đầu 100%

5.000.000 VNĐ

Giá trị tối đa nhận được từ lần nạp đầu tiên

  • Nạp lần đầu được 99win.cc cộng thêm 100% số tiền nạp
  • Áp dụng cho tài khoản mới đăng ký lần đầu
  • Vòng cược x20 áp dụng cho tiền thưởng
  • Nạp tối thiểu 200.000 VNĐ để kích hoạt ưu đãi
  • Áp dụng với sảnh Casino, Thể Thao và Nổ Hũ
  • Chỉ dành cho thành viên đủ 18 tuổi trở lên
Nhận thưởng ngay

Chương Trình VIP 99win.cc

Càng chơi nhiều, đặc quyền càng lớn. Hệ thống VIP của 99win.cc được thiết kế riêng cho người chơi Việt Nam — từ thành viên mới đến cao thủ hàng đầu.

🥉 Đồng (Bronze)
Doanh thu tháng: từ 0 VNĐ
  • Hoàn trả cơ bản 0,3% mỗi tuần
  • Truy cập toàn bộ sảnh game
  • Hỗ trợ chat trực tuyến tiếng Việt
  • Tham gia khuyến mãi dành cho thành viên mới
🥈 Bạc (Silver)
Doanh thu tháng: từ 50.000.000 VNĐ
  • Hoàn trả 0,5% hàng tuần
  • Thưởng sinh nhật đặc biệt
  • Nạp rút ưu tiên nhanh hơn
  • Hỗ trợ chat ưu tiên 24/7
🥇 Vàng (Gold)
Doanh thu tháng: từ 200.000.000 VNĐ
  • Hoàn trả 0,7% hàng tuần
  • Rút tiền nhanh trong 15 phút
  • Kênh chat VIP riêng biệt
  • Quà tặng hàng tháng từ 99win.cc
💎 Bạch Kim (Platinum)
Doanh thu tháng: từ 500.000.000 VNĐ
  • Hoàn trả lên đến 0,9% hàng tuần
  • Thưởng nạp lại đặc biệt hàng tháng
  • Tham dự giải đấu VIP độc quyền
  • Hạn mức rút tiền cao hơn tiêu chuẩn
👑 Kim Cương (Diamond)
Doanh thu tháng: từ 1.500.000.000 VNĐ
  • Hoàn trả tối đa 1,2% hàng tuần
  • Chuyên viên tài khoản cá nhân riêng
  • Sự kiện và phần thưởng độc quyền
  • Không giới hạn hạn mức rút tiền
🔥 Royal Kim Cương Đen
Chỉ dành theo lời mời — siêu VIP
  • Toàn bộ đặc quyền Kim Cương +
  • Quản lý cá nhân tận tâm 24/7
  • Phòng riêng casino live độc quyền
  • Quà tri ân cao cấp định kỳ từ 99win.cc

Chương Trình Thành Viên

Hệ thống tích điểm của 99win.cc giúp bạn nhận thưởng từ mỗi lần đặt cược. Điểm tích lũy có thể đổi thành tiền mặt, vật phẩm hoặc nâng cấp hạng VIP nhanh hơn. Càng tham gia nhiều sảnh, điểm tích lũy càng cao — đây là cách 99win.cc tri ân những thành viên trung thành nhất.

  • Mỗi 10.000 VNĐ đặt cược = 1 điểm thưởng
  • Điểm không hết hạn khi tài khoản hoạt động
  • Đổi điểm lấy tiền thưởng hoặc vật phẩm cao cấp
  • Điểm x2 vào cuối tuần tại sảnh Nổ Hũ và Bắn Cá
🥉

Đồng

1×
Hệ số điểm

Tích điểm cơ bản từ mọi sảnh, đổi thưởng linh hoạt.

🥇

Vàng

2×
Hệ số điểm

Điểm nhân đôi, ưu tiên đổi thưởng và nâng hạng nhanh hơn.

👑

Kim Cương

4×
Hệ số điểm

Điểm tích lũy cực nhanh, đổi quà VIP độc quyền từ 99win.cc.

Sẵn sàng thắng lớn cùng 99win.cc?

Đăng ký miễn phí hôm nay, nhận thưởng chào mừng lên đến 5.000.000 VNĐ và bắt đầu hành trình chinh phục jackpot của bạn.

Đăng ký ngay — Miễn phí

Nạp Tiền Siêu Nhanh Qua QR Ngân Hàng

Chỉ cần 3 bước đơn giản — tiền vào tài khoản 99win.cc trong tích tắc, không cần chờ đợi.

1
Chọn ngân hàng

Chọn ngân hàng phù hợp: Vietcombank, Techcombank, BIDV, MB Bank, ACB, Sacombank hoặc Agribank. 99win.cc hỗ trợ toàn bộ ngân hàng lớn tại Việt Nam.

2
Quét mã QR

Mở ứng dụng ngân hàng trên điện thoại, quét mã QR được hiển thị trên màn hình. Nhập số tiền cần nạp và xác nhận giao dịch.

3
Nhận tiền tức thì

Tiền được cộng vào tài khoản 99win.cc ngay lập tức sau khi giao dịch thành công. Bắt đầu đặt cược không cần chờ thêm.

99win.cc

Nạp Tiền Siêu Tốc

99win.cc hỗ trợ đầy đủ các phương thức thanh toán phổ biến nhất tại Việt Nam — từ ví điện tử đến tiền điện tử.

MoMo
Tức thì

50K – 500M VNĐ
3 bước đơn giản
ZaloPay
Tức thì

50K – 500M VNĐ
3 bước đơn giản
ViettelPay
Tức thì

50K – 200M VNĐ
3 bước đơn giản
Vietcombank QR
5–10 phút

100K – 500M VNĐ
Chuyển khoản QR
BIDV QR
5–10 phút

100K – 500M VNĐ
Chuyển khoản QR
Techcombank QR
5–10 phút

100K – 500M VNĐ
Chuyển khoản QR
Thẻ Cào Viettel
5–15 phút

10K – 10M VNĐ
Nạp thẻ điện thoại
USDT TRC20
10–30 phút

Tương đương 500K+ VNĐ
Tiền điện tử

Hướng Dẫn Bắt Đầu

Chỉ 4 bước đơn giản để bắt đầu hành trình cá cược của bạn tại 99win.cc.

1

Đăng Ký Tài Khoản

Điền thông tin cơ bản, tạo tên đăng nhập và mật khẩu. Quá trình đăng ký tại 99win.cc chỉ mất dưới 2 phút, hoàn toàn miễn phí.

2

Đăng Nhập & Xác Minh

Đăng nhập vào tài khoản 99win.cc của bạn, hoàn tất xác minh danh tính để đảm bảo an toàn tuyệt đối cho mọi giao dịch.

3

Nạp Tiền Lần Đầu

Chọn phương thức nạp tiền yêu thích — MoMo, ZaloPay, QR ngân hàng — và kích hoạt ngay ưu đãi chào mừng 100% từ 99win.cc.

4

Đặt Cược & Thắng Lớn

Vào sảnh kèo thể thao, bắn cá, đá gà, nổ hũ hoặc casino live. Chọn trận đấu, đặt cược và tận hưởng trải nghiệm đỉnh cao cùng 99win.cc.

Tại Sao Chọn 99win.cc?

Hàng triệu người chơi từ Hà Nội đến TP. Hồ Chí Minh đã tin tưởng lựa chọn 99win.cc làm sân chơi cá cược chính thức của mình.

Tốc Độ Nạp Rút Siêu Nhanh

Nạp tiền tức thì qua MoMo và ZaloPay. Rút tiền xử lý trong 5–15 phút tùy phương thức — nhanh nhất thị trường Việt Nam.

Bảo Mật Tuyệt Đối

Hệ thống mã hóa SSL 256-bit bảo vệ toàn bộ dữ liệu và giao dịch. Thông tin cá nhân của bạn được 99win.cc bảo mật hoàn toàn.

Tỷ Lệ Kèo Cạnh Tranh

Kèo thể thao cập nhật liên tục với tỷ lệ cạnh tranh, đặc biệt với V-League và các giải đấu quốc tế được người Việt yêu thích.

Hỗ Trợ Tiếng Việt 24/7

Đội ngũ chăm sóc khách hàng người Việt, hiểu rõ nhu cầu của bạn. Hỗ trợ qua live chat, Telegram và Zalo suốt ngày đêm.

Tương Thích Mọi Thiết Bị

Chơi mượt mà trên điện thoại Android, iPhone hay máy tính. Giao diện 99win.cc tối ưu cho mọi màn hình, không cần tải app.

Khuyến Mãi Hấp Dẫn

Thưởng chào mừng, hoàn trả hàng tuần, quà sinh nhật và nhiều ưu đãi VIP độc quyền — 99win.cc luôn tri ân thành viên trung thành.

Kho Game Phong Phú

Hàng nghìn game từ các nhà cung cấp hàng đầu thế giới: Pragmatic Play, PG Soft, JILI, Evolution Gaming và nhiều hơn nữa.

Phủ Sóng Toàn Quốc

Từ Hà Nội, Đà Nẵng đến TP. Hồ Chí Minh và 60 tỉnh thành còn lại — 99win.cc phục vụ người chơi Việt khắp mọi miền đất nước.

Nhà Cung Cấp Game Hàng Đầu

99win.cc hợp tác với các nhà phát triển game uy tín toàn cầu, mang đến kho trò chơi chất lượng cao cho người chơi Việt Nam.

Pragmatic Play
Slot · Live Casino · Table Games

Pragmatic Play là một trong những nhà phát triển slot và casino live nổi tiếng nhất thế giới, với danh mục hàng trăm tựa game chất lượng cao. Các slot của họ nổi bật với đồ họa sắc nét, tính năng Bonus Buy và jackpot hấp dẫn, rất được cộng đồng người chơi Việt Nam yêu thích.

Sweet Bonanza Gates of Olympus The Dog House
PG Soft
Slot · Mobile Gaming

PG Soft (Pocket Games Soft) chuyên sản xuất slot được tối ưu cho thiết bị di động với chủ đề Châu Á đặc sắc. Cơ chế Megaways và tính năng mua bonus khiến các tựa game của PG Soft trở thành lựa chọn hàng đầu trên 99win.cc.

Mahjong Ways Treasures of Aztec Lucky Neko
JILI
Slot · Bắn Cá · Table Games

JILI nổi tiếng với dòng game bắn cá và slot đặc biệt phổ biến tại thị trường Đông Nam Á, trong đó có Việt Nam. Giao diện thân thiện, tỷ lệ thắng cao và nhiều tính năng đặc biệt khiến JILI trở thành thương hiệu quen thuộc với người chơi tại 99win.cc.

Fortune Gems Money Coming Super Ace
Evolution Gaming
Live Casino · Game Show

Evolution Gaming là nhà cung cấp casino live số một thế giới, cung cấp trải nghiệm chơi với dealer người thật theo thời gian thực. Từ Baccarat, Roulette đến các game show độc đáo, Evolution mang đến cảm giác sòng bài thật ngay trên màn hình điện thoại của bạn.

Speed Baccarat Lightning Roulette Crazy Time
Habanero
Slot · Table Games

Habanero Systems nổi bật với danh mục slot đa dạng chủ đề và tỷ lệ RTP cao, đặc biệt được đánh giá cao về tính công bằng. Các tựa game của Habanero hoạt động mượt mà trên cả web và di động, phù hợp với mọi tốc độ kết nối tại Việt Nam.

Koi Gate 5 Lucky Lions Dragoon Soft
Microgaming
Slot · Progressive Jackpot

Microgaming là một trong những nhà tiên phong của ngành casino trực tuyến toàn cầu. Họ nắm giữ kỷ lục jackpot online lớn nhất lịch sử và cung cấp hàng trăm tựa slot từ cổ điển đến hiện đại, sẵn có trên nền tảng 99win.cc.

Mega Moolah Immortal Romance Thunderstruck II
99win.cc

Phủ Sóng 63 Tỉnh Thành

Dù bạn đang ở Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh, Đà Nẵng hay bất kỳ tỉnh thành nào trên cả nước — 99win.cc luôn sẵn sàng phục vụ. Nền tảng của chúng tôi hoạt động ổn định 24/7, không phân biệt vùng miền hay nhà mạng.

"Người chơi Việt khắp mọi miền tin tưởng 99win.cc"

Hà Nội TP. Hồ Chí Minh Hải Phòng Đà Nẵng Cần Thơ Huế Nha Trang Vũng Tàu Quảng Ninh Bình Dương Đồng Nai Khánh Hòa + 51 tỉnh thành khác
99win.cc
99win.cc

Về Chúng Tôi — 99win.cc

99win.cc ra đời với sứ mệnh mang đến cho người chơi Việt Nam một sân chơi cá cược trực tuyến minh bạch, an toàn và đẳng cấp. Từ những ngày đầu hoạt động, chúng tôi đã xác định rõ ràng: xây dựng nền tảng phục vụ người Việt, bằng tiếng Việt, với phương thức thanh toán Việt Nam. Đó là cam kết không thay đổi của 99win.cc.

Không chỉ là một nhà cái thông thường, 99win.cc liên tục đầu tư vào hệ thống công nghệ, mở rộng danh mục game từ thể thao, bắn cá, đá gà đến nổ hũ và casino live với dealer người thật. Chúng tôi hợp tác cùng các nhà cung cấp game hàng đầu thế giới như Pragmatic Play, PG Soft và Evolution Gaming để đảm bảo trải nghiệm tốt nhất cho mọi thành viên.

Với đội ngũ hỗ trợ người Việt làm việc 24/7, hệ thống nạp rút tiền tức thì qua MoMo, ZaloPay và QR ngân hàng, cùng chương trình VIP được thiết kế riêng cho thị trường Việt Nam — 99win.cc tự hào là lựa chọn đáng tin cậy của hàng triệu người chơi từ Hà Nội đến TP. Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng và khắp 63 tỉnh thành trên cả nước.

Chính Sách Bảo Mật & Dữ Liệu Cá Nhân

99win.cc cam kết bảo vệ toàn bộ thông tin cá nhân của người dùng theo tiêu chuẩn bảo mật quốc tế. Mọi dữ liệu được mã hóa SSL 256-bit và không được chia sẻ với bên thứ ba khi chưa có sự đồng ý của bạn. Bằng cách sử dụng dịch vụ của 99win.cc, bạn đồng ý với Chính sách bảo mật của chúng tôi. Để biết thêm chi tiết, vui lòng tham khảo trang chính sách bảo mật đầy đủ.

Chơi Có Trách Nhiệm

99win.cc khuyến khích tất cả thành viên giải trí lành mạnh. Cờ bạc chỉ dành cho người trên 18 tuổi và nên được xem như một hình thức giải trí, không phải nguồn thu nhập.

Giới Hạn Nạp Tiền

Tự thiết lập hạn mức nạp tiền theo ngày, tuần hoặc tháng để kiểm soát chi tiêu hiệu quả trên 99win.cc.

Nhắc Nhở Thời Gian

Hệ thống nhắc nhở tự động sau mỗi phiên chơi kéo dài, giúp bạn kiểm soát thời gian và duy trì cân bằng cuộc sống.

Tạm Ngưng Tài Khoản

Cần nghỉ ngơi? Bạn có thể tự tạm khóa tài khoản 99win.cc trong 24 giờ, 7 ngày hoặc 30 ngày bất cứ lúc nào.

Hỗ Trợ Chuyên Nghiệp

Nếu bạn cảm thấy cá cược đang ảnh hưởng đến cuộc sống, hãy liên hệ đội ngũ hỗ trợ 99win.cc hoặc tổ chức tư vấn độc lập.

⚠ Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên • Cá cược có thể gây nghiện • Hãy chơi có trách nhiệm
99win.cc
99win.cc